

# TAMASHA LA TANO LA BIASHARA - ZANZIBAR

**KWA KUADHIMISHA  
MIAKA 55 YA MAPINDUZI  
YA ZANZIBAR**



**KUANZIA TAREHE  
2 - 15 JANUARI, 2019  
MAISARA - ZANZIBAR**

**SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR  
WIZARA YA BIASHARA NA VIWANDA**

## FOMU YA MAOMBI - KAMPUNI NDOGO ZA NDANI

*Taarifa utakazotoa zitatumika kwa usahihi ndani ya kitabu cha Tamasha na / Cheti Cha ushiriki  
(Tafadhali jaza kwa herufi kubwa)*

FOMU YA MAOMBI YA USHIRIKI WA TAMASHA		
Jinal la Kampuni/Taasisi/Shirika /Kikundi: _____		
S . L. P: _____ Anuani Halisi: _____		
Simu: _____ Fax: _____		
Barua Pepe _____ Tovuti: _____		
Aina ya Bidhaa/huduma utakazoleta katika Tamasha hili _____		
_____		
AINA YA ENEO	IDADI YA VIBANDA UNAVYOHITAJI	GHARAMA TZ .S
Kibanda kilichojengwa chenye ukubwa wa mita za mraba 9, (3X3)m <sup>2</sup> , kikiwa na kuta tatu, jina, meza moja, viti viwili, taa mbili, na swichi ya umeme. Gharama ni <b>Tshs. 250,000/=</b> kwa kila kibanda kimoja.		
JUMLA KUU		

**Wizara ya Biashara na Viwanda**  
**S. L. P 601 Zanzibar Tel: +255 – 24- 22230605 Fax: +2230605/2233274**  
**Email: [tradeministry@hotmail.com](mailto:tradeministry@hotmail.com)**

**Jina la mwidhinishaji:** \_\_\_\_\_ **wadhifa:** \_\_\_\_\_

**Saini:** \_\_\_\_\_ **Tarehe:** \_\_\_\_\_ ( **Muhuri** \_\_\_\_\_ )

### **MUDA WA MWISHO WA MAOMBI NA MALIPO:**

Mwisho wa maombi na malipo ya Ushiriki wa Tamasha ni tarehe 7 Disemba, 2018 (*nafasi zitatolewa kwa kipaumbele cha atakekuja na kulipa mwanzo*)

### **MAKUBALIANO YA MALIPO**

Malipo yote yafanywe katika ofisi ya Wizara ya Biashara na Viwanda iliyopo Migombani- Zanzibar, au kupitia Benki ya watu wa Zanzibar – Tawi lolote kwa jina la “TAMASHA LA BIASHARA ZANZIBAR” Akaunti Na. 051103000049. SWIFT CODE: PBZATZTZ. Kopi ya risiti jambatanishwe wakati wa kurudisha fomu hii.

### **TARATIBU, KUSITISHA MAOMBI NA UHALALI WAKE**

Maombi haya ni mkataba baina ya Wizara ya Biashara na Viwanda na Mshiriki wa Tamasha hili. Mkataba huu unalindwa na kuongozwa na “Taratibu za Uendeshaji Maonesho/Tamasha ambazo zinapatikana katika kipeperushi elekezi cha Mshiriki (kimeambathishwa). Ikitokea Mshirikii kujitoa wakati mkataba huu umekwisha ridhiwa malipo ya awali hayatarudishwa. Aidha, Mshiriki atakayejiiondoa wakati Tamasha limekwishaanza, malipo ya ushiriki yaliyokwisha lipwa hayatorejeshwa.

---

### **KWA MATUMIZI YA OFISI:**

**Eneo Alilotengewa:** \_\_\_\_\_ **m<sup>2</sup>: Vibanda alivyotengewa** \_\_\_\_\_

**Ukumbi / Jengo Na:** \_\_\_\_\_

**Jina la Afisa:** \_\_\_\_\_ **Wadhifa:** \_\_\_\_\_

**Tarehe:** \_\_\_\_\_ **Saini:** \_\_\_\_\_

**Wizara ya Biashara na Viwanda**

**S. L. P 601 Zanzibar Tel: +255 – 24- 22230605 Fax: +2230605/2233274**

**Email: [tradeministry@hotmail.com](mailto:tradeministry@hotmail.com)**

**Kwa Maelezo zaidi wasiliana nasi kwa simu : 0777798656, 0777481214, 0773318368**

**Email:** [khamson50@yahoo.co.uk](mailto:khamson50@yahoo.co.uk), [taifamasheko@gmail.com](mailto:taifamasheko@gmail.com)

ZANZIBAR SHOPPING FESTIVAL

**Wizara ya Biashara na Viwanda**

**S. L. P 601 Zanzibar Tel: +255 – 24- 22230605 Fax: +2230605/2233274**

**Email: [tradeministry@hotmail.com](mailto:tradeministry@hotmail.com)**