

TAMASHA LA TANO LA BIASHARA - ZANZIBAR

**KWA KUADHIMISHA
MIAKA 55 YA MAPINDUZI
YA ZANZIBAR**



**KUANZIA TAREHE
2 - 15 JANUARI, 2019
MAISARA - ZANZIBAR**

**SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR
WIZARA YA BIASHARA NA VIWANDA**

FOMU YA MAOMBI - KAMPUNI KUBWA ZA NDANI

*Taarifa utakazotoa zitatumika kwa usahihi ndani ya kitabu cha Tamasha na / Cheti Cha ushiriki
(Tafadhali jaza kwa herufi kubwa)*

FOMU YA MAOMBI YA USHIRIKI WA TAMASHA

Jina la Kampuni/Taasisi/Shirika /Kikundi: _____

S. L. P: _____ Anuani Halisi: _____

Simu: _____ Fax: _____

Barua Pepe: _____ Tovuti: _____

Aina ya Bidhaa/huduma utakazoleta katika Tamasha hili _____

AINA YA ENEO

**IDADI YA VIBANDA
UNAVYOHITAJI**

GHARAMA TZS.

Kibanda kilichojengwa chenye ukubwa wa mita za mraba 9, (3X3) m, kikiwa na kuta tatu, jina, meza moja, viti viwili, taa mbili, na swichi socket ya umeme.
Gharama ni Tshs. 500,000/= kwa kila kibanda kimoja.

JUMLA KUU

Jina la mwidhinishaji: _____ wadhifa: _____

Saini: _____ Tarehe: _____ (_____ Muhuri _____)

Wizara ya Biashara na Viwanda

S. L. P 601 Zanzibar Tel: +255 – 24- 22230605 Fax: +2230605/2233274

Email: tradeministry@hotmail.com

MUDA WA MWISHO WA MAOMBI NA MALIPO:

Mwisho wa maombi na malipo ya Ushiriki wa Tamasha ni tarehe 7 Disemba, 2018 (*nafasi zitatolewa kwa kipaumbele cha atakekuja na kulipa mwanzo*)

MAKUBALIANO YA MALIPO

Malipo yote yafanywe katika ofisi ya Wizara ya Biashara, Viwanda na Masoko iliyopo Migombani - Zanzibar, au kupitia Benki ya watu wa Zanzibar – Tawi lolote kwa jina la “TAMASHA LA BIASHARA ZANZIBAR” Akaunti Na. 051103000049. SWIFT CODE: PBZATZTZ. Kopi ya risiti iambatanishwe wakati wa kurudisha fomu hii.

MASHARTI, KUSITISHA MAOMBI NA UHALALI WAKE.

Maombi haya ni mkataba baina ya Wizara ya Biashara, Viwanda na Masoko na Mshiriki wa Tamasha hili. Mkataba huu unalindwa na kuongozwa na “Taratibu za Uendeshaji Maonesho/Tamasha kwa mujibu wa kanuni za biashara za mwaka 2016. Iwapo Mshirikii atajitoe wakati mkataba huu umekwisha ridhiwa malipo ya awali hayatarudishwa. Aidha, Mshiriki atakayejiiondoa wakati Tamasha limekwishaanza, malipo ya ushiriki yaliyokwisha lipwa hayatorejeshwa.

KWA MATUMIZI YA OFISI:

Eneo Alilotengewa: _____ m²: Vibanda alivyotengewa _____

Ukumbi / Jengo Na: _____

Jina la Afisa: _____ Wadhifa: _____

Tarehe: _____ Saini: _____

Kwa Maelezo zaidi wasiliana nasi kwa simu :+255713055044/777798656/

Email: khamson50@yahoo.co.uk taifamasheko@gmail.com

Wizara ya Biashara na Viwanda
S. L. P 601 Zanzibar Tel: +255 – 24- 22230605 Fax: +2230605/2233274
Email: tradeministry@hotmail.com